कॉस्मेटिक शस्त्रक्रिया – सुधारात्मक शस्त्रक्रिया प्रक्रिया

‘कॉस्मेटिक सर्जरी’ हा शब्द खरंतर एकोणिसाव्या शतकाचा अविष्कार आहे. १90 ann ० मध्ये, अ‍ॅनेस कॉझन्स नेचुरलिसने चेहर्याचे आजार आणि तक्रारीपासून मुक्त होण्यासाठी कोथिनेचे एक ऊर्धपातन फॉर्म लिहून दिले. काही लोक त्यांच्या चेहर्यावरील त्रासांबद्दल वैद्यकीय सल्ला किंवा मत जाणून घेण्यासाठी खूपच लाजिरवाणे होते, ज्यामुळे ते मुरुम किंवा काही कॉस्मेटिक सर्जरीची शिफारस केलेल्या क्वेरीद्वारे उपचार घेऊ शकतात.

त्यानंतर, डॉक्टरांनी कठोर पद्धतींनी फिक्सींना मोलाचे सहकार्य दिले आणि आधुनिक दिवसातील लेझरने बर्‍याच टक्के प्रकरणांमध्ये बिघडलेल्या दाढीचे स्रोत नष्ट केले. तथापि, चेहर्याचे काही फायदे कधीही पुनर्संचयित होऊ शकत नाहीत, एखाद्याला त्याची किती इच्छा असेल तरीही. कुरुप कोंडा किंवा सुरकुत्याचे निर्मूलन, उदाहरणार्थ, योग्य प्रकारच्या लेसरच्या द्रुत सत्रासह साध्य करणे शक्य नाही. तथापि, लेझरचा वापर मुंडण करण्याच्या आपल्या संकल्पनेत चांगले बदलू शकतो. क्रांतिकारक एपिलेशन तंत्राद्वारे लेसरचा वापर रेझर आणि शेव्हिंग क्रीमचा वापर देखील काढून टाकू शकतो.

लेझरच्या वापरामुळे केसांच्या फोलिकल्समध्ये जास्त लढा दिल्यामुळे उद्भवणारे ब्रेकआउट्स देखील मिटू शकतात. हे लेसरसह थेरपी पूर्ण केल्यावर हे पुष्टी करता येते की एखाद्याने यापूर्वी कधीही मुंडण केले नाही किंवा रागावले नाही. ज्या लेसरचा वापर केला आहे अशा मुलामध्ये ब्रेकआउट्सची उपस्थिती त्याद्वारे ज्ञानीही आहे. अल्ट्रासाऊंडची आठवण करून देणारी मालिश थेरपी तंत्र उवा जोखीम निर्मूलनासाठी बरेच उपयुक्त आहे. हे आतापर्यंत किडशेव्हिंग क्रिमसाठी प्रौढ शेवरच्या उपचारांसाठी वापरले जाणारे एक उपयुक्त पर्याय आहे.

नेल टेक्नीशियन या नावावर प्रक्रिया वापरु शकतात. ही थेरपी पायाच्या नखेच्या काठाला आकार देण्यासाठी उपयुक्त आहे. नखेच्या एका छोट्या भागावर होणा commit्या नुकसानीची कबुली दिली म्हणून अ‍ॅडसेव्ह किंवा चिकट लोशनचा वापर केला जातो. हे एक्सकेव्हेशनसाठी योगदान आहे.

हायपोअलर्जेनिक केमिकलसह नखांचे विभाजन केले जाते. Acक्रेलिक नखे वापरण्याच्या संबंधात त्या व्यक्तीला चिडचिडेपणा आणि संक्रमणाची मोठ्या प्रमाणात शक्यता कमी होते.

प्रतिजैविक सेवनानंतर, काढून टाकण्याच्या सर्व प्रयत्नांना अनुदान दिले जाते. इथॅनॉल आणि कोमट पाण्याचे मिश्रण म्हणून अल्कोहोलचा वापर करून लाटरच्या प्रयत्नांना मदत केली जाते. त्यावर कपडा टाकून थिओएनल स्वच्छ केले जाते आणि नंतर कोमट पाण्याने भरले जाते. यानंतर, बोटाच्या नखेची संपूर्ण पृष्ठभाग विखुरलेल्या टॉवेलला कोरडे पाडण्यापूर्वी एखाद्यास 15 मिनिटे थांबावे लागेल. आणि दर पंधरा मिनिटांनी टॉवेल्स खाली टाकत असल्याने, हे नित्याचे उर्वरित ओठ नियमितपणे काढून टाकते.

नखे तंत्रज्ञ देखील अर्धवट प्रमाणात क्यूटिकल्स सँडविच करू शकतात. ग्लिसरॉल आणि पाण्याच्या विशेष सोल्यूशनसह नेल पोकळीच्या अंदाजे एक तृतीयांश भाग भरा. ज्यानंतर, नखेची पृष्ठभाग कोरडे होण्याआधी एखाद्यास पाच मिनिटे थांबावे लागेल.

अनेक नेल तंत्रज्ञांनी वापरलेले एक शेवटचे प्राथमिक तंत्र म्हणजे नेलच्या क्षेत्रांमधील सीमा रेखाटण्यासाठी वापरणे. तथापि, प्रत्येक नेलप्रेफरेन्सीमध्ये प्रचलित असलेल्या अटींनुसार चित्रण केले जाऊ शकते. उदाहरणार्थ, एखादी घटना जवळून ट्रिमिंग करताना दिसत नाही; नखे तंत्रज्ञ पेंट वापरण्यास नकार देऊ शकतात. हे नखे काढून टाकण्याची एक असमान संधी देते.

व्यावसायिक नेल तंत्रज्ञांमध्ये आणखी एक महत्त्वाचा फरक म्हणजे ते त्यांच्या साधनांना कोणत्या तरी पद्धतीने धरून ठेवतात. काही जण सहजपणे कात्री थेट त्यांच्या हातात धरुन ठेवतात, तर इतरांना सेफपेल्ड किंवा पेटर वापरण्यास प्राधान्य दिले जाते.

असे असले तरी, उपरोक्त नमूद केलेल्या तंत्रांपैकी बरेच रोजगार वापरण्याचे यशस्वी निष्कर्ष आहेत. ज्यांनी त्यांना कामावर ठेवले पाहिजे त्यांना हे स्पष्टपणे समजेल. परंतु हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की सक्सेसफुलायझर्स लक्षणीय भिन्न भिन्न सार्डिनस कामावर ठेवू शकतात. वापरलेले थिस्लेशन गरम पाणी आणि अल्कोहोलचे मिश्रण असू शकते ज्यात थोड्याशा एस.एम.

एक प्रसिद्ध कथा आहे ज्यामध्ये बॅस्टर मार्टिन हा एक केमिकल कंपनीचा कर्मचारी रेस्टॉरंटमध्ये धुऊन होता. आंघोळ केल्यावर, त्याने आपला नवीन उपाय फॉर नेल फंगस उपाय लागू करण्याचा निर्णय घेतला. टॉयलेटमध्ये थांबल्यावर तो न चुकता पेट्रोलचा कॅन पकडून दारात पंप पळवू लागला, त्याला काय वास येत आहे हे जाणून घेण्यासाठी.

By Author

प्रतिक्रिया व्यक्त करा

आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही. आवश्यक फील्डस् * मार्क केले आहेत