nvidia-min(1)-compressed


एनव्हीआयडिया जिफोरस आरटीएक्स 30 हे डिझाईन, क्लाऊड एआय, ते वैज्ञानिक संगणनापर्यंत मोठ्या उद्योगांचे इंजिन आहे.

विषाणूची नक्कल करण्यासाठी, जगातील सर्वात मोठ्या सुपर कॉम्प्यूटरच्या प्रक्रियेच्या पाच पट.

जीफोर्स पीसी गेमिंग मोठे आणि भरभराट आहे. त्याचे मुक्त आणि वेगाने प्रगती करणारे तंत्रज्ञान, समुदायाच्या आश्चर्यकारक सर्जनशीलतासह एकत्रितपणे, जादू करते. आता कोणीही प्रसारक होऊ शकेल. एक जिफोर्स जोडा आणि आपल्याकडे वैयक्तिक प्रसारण स्टेशन आहे.

V०% पर्यंत विलंब कमी करण्यासाठी एनव्हीआयडीए रिफ्लेक्स सीपीयू आणि जीपीयू ओलांडून रेन्डरिंग पाइपलाइनला अनुकूल करते.

नवीनतम जीपीयूमध्ये ऑडिओ आवाज काढणे, व्हर्च्युअल पार्श्वभूमी प्रभाव, ग्राफिक्स किंवा व्हिडिओ असो किंवा वेब कॅम ऑटो फ्रेमिंगसारखे प्रभाव आहेत जे आपला मागोवा ठेवत आहेत. हे एआय प्रभाव आश्चर्यकारक आहेत. सप्टेंबरमध्ये डाउनलोड करण्यासाठी उपलब्ध आहे आणि कोणत्याही आरटीएक्स जीपीयूवर चालतो.

त्यात 3 डी मॅक्स, माया, फोटोशॉप, एपिक अवास्तविक, गेंडा आणि बर्‍याच तृतीय-पक्ष डिझाइन टूल्ससाठी कनेक्टर आहेत.

माचनिमा अॅप गेम आणि टर्बो स्क्विड सारख्या तृतीय पक्षाच्या संग्रहातून घटक आणि मालमत्ता आणते. आणि आपल्याला त्यास चित्रपटात बनवू आणि तयार करू देते. वर्ण एनिमेट करण्यासाठी आमचे एआय आधारित पोझ अनुमानक चालविण्यासाठी निर्माता त्यांचा वेबकॅम वापरू शकतात. आपल्या आवाजासह चेहरा एनिमेशन एआय ड्राईव्ह करा. कण आणि द्रव जसे उच्च निष्ठा भौतिकशास्त्र जोडा. भौतिकदृष्ट्या अचूक सामग्री बनवा.

एनव्हीआयडीए आरटीएक्स हा संपूर्ण स्टॅक शोध आहे. आरटीएक्स एका नवीन जीपीयू आर्किटेक्चरपासून सुरू होते, परंतु त्यात बरेच काही आहे. त्यात नवीन इंजिन टेक आणि नवीन प्रस्तुतिकरण अल्गोरिदम यांचा एक समूह आहे. विकासात शेकडो गेम आणि आरटीएक्सद्वारे सक्षम केलेल्या नवीन प्रस्तुतिकरण आणि एआय अल्गोरिदमचे हजारो संशोधन कागदपत्रे आहेत.

खेळांमध्ये किरण ट्रेसिंग नाटकीयरित्या गणना कार्यभार वाढवते. रेट ट्रॅव्हर्सल आणि ऑब्जेक्ट प्रतिच्छेदन करण्यासाठी शेडर्स वापरल्याने फ्रेम दर कमी होतो.

सॅमसंग -8 एन, एनव्हीआयडीए सानुकूल प्रक्रियेवर 28 अब्ज ट्रान्झिस्टर बांधले. सर्व तीन प्रोसेसर, ट्युरिंगपेक्षा दुप्पट दर. एक तिहेरी डबल.हे मायक्रॉनच्या नवीन जी 6 एक्सला जोडते, आतापर्यंत बनवलेल्या सर्वात वेगवान आठवणी. ट्रान्झिस्टर परफॉरमन्स स्केलिंगवर फक्त अवलंबून राहण्याचे दिवस संपले आहेत. तरीही अँपिअर ट्युरिंगची कार्यक्षमता आणि ऊर्जा कार्यक्षमतेपेक्षा दोन वेळा अविश्वसनीय आहे.

एसएसडी वरून थेट जीपीयू मेमरीवर द्रुत लोडिंग आणि प्रवाहित करण्यासाठी नवीन आयओ एपीआय. GPU लॉलेसलेस डिकप्रेशन. आणि मायक्रोसॉफ्टचे विंडोजसाठी डायरेक्ट स्टोरेज वर सहकार्य जे स्टोरेज वरून जीपीयू मेमरीमध्ये डेटाचे हस्तांतरण सुव्यवस्थित करते. एनव्हीआयडीए आरटीएक्स आयओ सह, विपुल शब्द त्वरित लोड होतील. आपण सोडले तेथे उचलणे त्वरित होईल. पुढच्या पिढीच्या गेमिंगसाठी ही खूप मोठी गोष्ट आहे.

2 रा जनरेशन आरटीएक्स. 28 अब्ज ट्रान्झिस्टर. 1.9x परिपूर्ण / डब्ल्यू सुधारणा

जगातील सर्वात वेगवान ग्राफिक्स मेमरी. GDDR6X. 19 जीबीपीएस. 760 जीबी / से
तिस Third्या पिढीचे टेन्सर कोरे. 238 टेन्सर टीएफएलओपीएस. स्ट्रक्चरल स्पार्सिटी डीएलएसएस. दुसरी पिढी आरटी कोरे. 58 आरटी टीएफएलओपीएस. 2 एक्स रे / ट्रेलिंग इंटरसेक्शन. समवर्ती आरटी + ग्राफिक्स. समवर्ती आरटी + गणन. क्रांतिकारक थर्मल डिझाईन ड्युअल अक्सियल फ्लो थ्रू. 55% अधिक हवाई प्रवाह 3x शांत. 30% अधिक कार्यक्षम.

स्वतंत्र पुश आणि पुल चाहते कंस थकवणारा समोरचा पंखा. मागील पंखामधून वाहा. अल्ट्रा कॉम्पॅक्ट पीसीबी. बॅक-ड्रिलद्वारे प्रेसिजन 20 शक्तीचे टप्पे पिढीगत झेप हा नवीन जीपीयूचा सर्वात महत्वाचा घटक आहे. सामग्री विकासकांना पुढील स्तरांची सामग्री तयार करण्यासाठी आणि इन्स्टॉल बेस अपग्रेड करण्यासाठी प्रेरणा देण्यासाठी तंत्रज्ञानाच्या महत्त्वपूर्ण प्रगती आवश्यक आहेत.

एआयच्या प्रक्रियेसाठी शेडरमध्ये आरटी रे ट्रेसिंग कोअर आणि टेन्सर कोअरमध्ये अविश्वसनीय प्रमाणात प्रक्रिया केली जाते. 10 जीबी जी 6 एक्स, 2080 ची दुप्पट प्रक्रिया करण्याची शक्ती. 2080 टीपेक्षा वेगवान, ट्युरिंग उत्साही जीपीयू priced 1,200 ची किंमत आहे.

एआय प्रक्रियेसाठी 20 शेडर टेराफ्लॉप्स, 40 आरटी टेराफ्लॉप्स आणि 163 टेराफ्लॉप्स टेन्सर कोअर. 8 जीबी जी 6 सह, आरटीएक्स 3070 1,200 आरटीएक्स 2080 टीपेक्षा वेगवान आहे.

By Admin

प्रतिक्रिया व्यक्त करा

आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही. आवश्यक फील्डस् * मार्क केले आहेत